Khuyến mãi hot Switch PoE BTON 4 port Gigabit + 1 port UTP BT-6005 GE mua 1 tặng 2

Đăng ngày: 12, Oct 2018 | Lượt xem: 12 | Mã tin: #341460
Chia sẻ Báo vi phạm In ấn Thêm vào mục yêu thích
Khu vực: Miền Bắc
Tỉnh thành: Hà Nội
Tình trạng: Mới 100%

Switch PoE BTON 4 port Gigabit + 1 port UTP BT-6005 GE

 Switch chia mạng tại Trung Quốc của B&TON. Các sản phẩm Switch chia mạng B&TON đang từng bước đặt chân vào thị trường Việt Nam với chất lượng sản phẩm cùng giá thành rất rẻ hứa hẹn sẽ là đối thủ đáng gờm với các nhãn hiệu đã rất quen thuộc với chúng ta nhiều năm qua như PLANET, Cissco, TP-Link…..

Switch chia mạng PoE BTON BT-6005 GE là sản phẩm mũi nhọn được B&TON đầu tư rất nhiều thời gian và tiền bạc nghiên cứu để đưa ra sản phẩm rất chất lượng có tốc độ truyền dẫn tín hiệu cao cùng sự bền bỉ.

Switch chia mạng PoE BTON BT-6005 GESwitch chia mạng PoE BTON BT-6005 GE

Switch PoE BTON BT-6005 GE tích hợp 4 cổng tốc độ 10/100/1000m và 1 cổng UTP đang được giới kỹ thuật tin dùng tại văn phòng và các công trình lớn.

Thông số kỹ thuật của Switch PoE BTON BT-6005 GE

4port POE seriesPOE Port4 POE 10/100/1000MbpsUplink1 UTP  and 1 SFP 10/100/1000MbpsBandwidth1.8GbpsAddress Database Size1KPower SupplyDC52VMax.Power Per Port15.4W(IEEE802.3af) default, 25.5W(IEEE802.3at) optionalNetwork ProtocolsIEEE 802.3,IEEE 802.3i 10BASE-T,IEEE 802.3u 100BASE-TX,
IEEE 802.3af/at,IEEE 802.3xLED DisplayPower, POE, EthernetTransmission Distance100meter for UTP ports; 0~120km for Fiber portsFiber SpecificationFiber Port: SC(default), FC/ST/LC(SFP)
Wavelength/Distance:
Dual Fiber 850nm(550m);1310nm(2/20/40km);1550nm(60/80/100km)
Single Fiber 1310/1550nm(25/40km);1490/1550nm(60/80/100km)

Ứng dụng của Switch PoE BTON BT-6005 GE

Vậy quý khách có nhu cầu mua hàng hay nhận báo giá sản phẩm Switch chia mạng PoE BTON BT-6005 GE chính hãng chất lượng cao Viễn Thông Xanh hân hạnh phục vụ quý khách

Công ty Cổ phần Viễn Thông Xanh Việt Nam
VPGD: P.406, Tháp A, tòa nhà 789 BQP, P. Mỹ Đình, Q. Nam Từ Liêm, Hà Nội
Hotline: 0973 497 685 –  0979 354 796 –  096 191 9559
Điện thoại: 024.6662.3616
Mail: vienthongxanh.vn@gmail.com
Website: https://vienthongxanh.vn/
Facebook: https://www.facebook.com/VTXVN 

   1. Thongtinmuaban.vn - Không trực tiếp bán hàng - Quý khách muốn mua xin vui lòng liên hệ thông tin người bán trong tin đăng đó.
   2. Thongtinmuaban.vn - Không bảo đảm tính chính xác của các sản phẩm và uy tín của người bán.
   3. Quý khách cần xem rõ thông tin sản phẩm trước khi liên lạc với người bán - Nếu phát hiện sai phạm hoặc gian lận hãy liên hệ với BQT web để xử lý.
Sản phẩm tương tự